ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคลสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ในรัชกาลที่ 9
![](/main/images/News/thumb_News/PR/20728225_1395948177161705_8278497858596123696_n.jpg)
โรงพยาบาลระนอง นำโดยนายแพทย์วิเชษฐ์ ปิติเกื้อกูล รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ พร้อมคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ในสังกัดร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคลสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ในรัชกาลที่ 9 เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 85 พรรษา เมื่อวันที่ 12 สิงหาคม 2560 เวลา 19.00 น. ณ บริเวณ โรงยิมเนเซี่ยมสนามกีฬาจังหวัดระนอง โดยมีนายจตุพจน์ ปิยัมปุตระ ผู้ว่าราชการจังหวัดระนอง เป็นประธานในพิธี