นำคณะศึกษาดูงาน จิตอาษาพุทธฉือจี้ และการแพทย์วิถีธรรม ณ โรงพยาบาลโพธาราม
![](/main/images/News/thumb_News/PR/15265874687.jpg)
แพทย์หญิงทิพย์รัตน์ ต้นสกุลประเสริฐ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลระนอง และนพ.วิเชษฐ์ ปิติเกื้อกูล รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ นำคณะศึกษาดูงาน จิตอาษาพุทธฉือจี้ และการแพทย์วิถีธรรม ณ โรงพยาบาลโพธาราม จ.ราชบุรี เมื่อวันที่ 31 กรกฎาคม 2560