กรมส่งเสริมวัฒนธรรมกระทรวงวัฒนธรรม มอบโล่ประกาศเกียรติคุณ
![](/main/images/News/thumb_News/PR/212325425666.jpg)
กรมส่งเสริมวัฒนธรรมกระทรวงวัฒนธรรม มอบโล่ประกาศเกียรติคุณให้กับ นายแพทย์วิเชษฐ์ ปิติเกื้อกูล รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์โรงพยาบาลระนอง ได้รับคัดเลือกเป็นบุคคลต้นแบบด้าน “พากเพียร อดทน” ในกิจกรรมการคัดเลือกบุคคลต้นแบบตามความหมายคุณธรรม ๙ ประการ ตามพระราชดำรัสพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช มอบไว้ ณ วันที่ ๒๒ มีนาคม ๒๕๖๐ทางจังหวัดระนองโดย นายจตุพจน์ ปิยัมปุตระ ผู้ว่าราชการจังหวัดระนอง ได้จัดพิธีมอบโล่แก่ผู้ที่ได้รับรางวัล ในวันที่ ๓๐ พฤษภาคม ๒๕๖๐ เวลา ๙.๐๐ น. ณ ศูนย์ราชการศาลากลางจังหวัดระนอง