สายธารน้ำใจ
![](/main/images/News/thumb_News/PR/1265845566.jpg)
นางกิ่งแก้ว อนันตไวทยกิจ ผช.รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล โรงพยาบาลระนอง รับมอบรถเข็นนั่ง จาก นางยกหมั่น พรศักดิ์กุล และนางถนอมศรี หงษ์ชูเกียรติมอบให้ รพ.ระนองในการให้บริการผู้ป่วย ในวันที่ ๒๓ มกราคม ๒๕๖๐
นางกิ่งแก้ว อนันตไวทยกิจ ผช.รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล โรงพยาบาลระนอง รับมอบรถเข็นนั่ง จาก นางยกหมั่น พรศักดิ์กุล และนางถนอมศรี หงษ์ชูเกียรติมอบให้ รพ.ระนองในการให้บริการผู้ป่วย ในวันที่ ๒๓ มกราคม ๒๕๖๐