ทำบุญเพื่อเป็นสิริมงคลแก่เจ้าหน้าที่และผู้รับบริการ
![](/main/images/News/thumb_News/PR/129874565.jpg)
แพทย์หญิงทิพย์รัตน์ ต้นสกุลประเสริฐ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลระนอง นำคณะเจ้าหน้าที่ร่วมทำบุญถวายภัตราหาร แด่พระภิกษุสงฆ์ เนื่องในโอกาสทำบุญตึกบริการที่จำเป็นต้องรื้อเพื่อเป็นสถานที่ก่อสร้างอาคารบริการใหม่ และเพื่อเป็นสิริมงคลแก่เจ้าหน้าที่และผู้รับบริการ ในวันที่ ๘ ธันวาคม ๒๕๕๙