รณรงค์บริจาคอวัยวะดวงตา ทำดีที่สุด ถวายเป็นพระราชกุศลพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดชฯ
![](/main/images/News/thumb_News/PR/12569855.jpg)
หน่วยไตเทียมโรงพยาบาลระนองจัดกิจกรรมรณรงค์บริจาคอวัยวะ ดวงตา ทำดีที่สุดถวายเป็นพระราชกุศลพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดชฯ ในวันที่ ๘ ธันวาคม ๒๕๕๙ ณ บริเวณตึกผู้ป่วยนอกโรงพยาบาลระนอง โครงการรับบริจาคตั้งแต่บัดนี้ ถึงวันที่ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๐