ทีมแพทย์ , พยาบาล และเจ้าหน้าที่สาธารณสุข พอ.สว.โรงพยาบาลระนอง ออกปฏิบัติงานในด้านการรักษาพยาบาล ณ บริเวณสนามหลวง
![](/main/images/News/thumb_News/PR/3698656555.jpg)
ในวันนี้ (18 พ.ย.59) โรงพยาบาลระนองนำโดยแพทย์หญิงทิพย์รัตน์ ต้นสกุลประเสริฐ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลระนอง , ทีมแพทย์ , พยาบาล และเจ้าหน้าที่สาธารณสุข พอ.สว.โรงพยาบาลระนอง ออกปฏิบัติงานในด้านการรักษาพยาบาลผู้เจ็บป่วยและให้คำแนะนำด้านสุขภาพแก่ประชาชน ที่เดินทางเข้าเฝ้าฯ กราบถวายบังคมพระบรมศพพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ณ บริเวณโดยรอบสนามหลวง และพระบรมมหาราชวัง