ทีมแพทย์ , พยาบาล และเจ้าหน้าที่สาธารณสุข พอ.สว.โรงพยาบาลระนอง ออกปฏิบัติงานในด้านการรักษาพยาบาล ณ บริเวณสนามหลวง
![](/main/images/News/thumb_News/PR/7598612355.jpg)
ในวันนี้ (17 พ.ย.59) ทีมแพทย์ , พยาบาล และเจ้าหน้าที่สาธารณสุข พอ.สว.โรงพยาบาลระนอง ออกปฏิบัติงานในด้านการรักษาพยาบาลผู้เจ็บป่วยและให้คำแนะนำด้านสุขภาพแก่ประชาชน ที่เดินทางเข้าเฝ้าฯ กราบถวายบังคมพระบรมศพพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ณ บริเวณโดยรอบสนามหลวง และพระบรมมหาราชวัง