โรงเรียนหมิงซินทัศนศึกษาดูเจ้าเรือนสปา
![](/main/images/News/thumb_News/PR/12545.jpg)
คณะครูและเด็กนักเรียนโรงเรียนหมิงซิน จังหวัดระนอง ทัศนศึกษาดูงานสปาทางการแพทย์และการแพทย์แผนไทย ของเจ้าเรือนสปา โรงพยาบาลระนอง วันที่ 6 กันยายน 2559 ณ ห้องประชุมทองอุไร เจ้าเรือนสปา โรงพยาบาลระนอง
คณะครูและเด็กนักเรียนโรงเรียนหมิงซิน จังหวัดระนอง ทัศนศึกษาดูงานสปาทางการแพทย์และการแพทย์แผนไทย ของเจ้าเรือนสปา โรงพยาบาลระนอง วันที่ 6 กันยายน 2559 ณ ห้องประชุมทองอุไร เจ้าเรือนสปา โรงพยาบาลระนอง