โรงพยาบาลระนอง เข้าร่วมกิจกรรมวางพานพุ่มและจุดเทียนชัยถวายพระพร
![](/main/images/News/thumb_News/PR/5 58 1.jpg)
เมื่อวันที่ 5 ธันวาคม 2558 โรงพยาบาลระนอง นำโดยนายแพทย์วิเชษฐ์ ปิติเกื้อกูล เข้าร่วมกิจกรรมวางพานพุ่มและจุดเทียนชัยถวายพระพรเนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 88 พรรษา ซึ่งจัดโดยจังหวัดระนอง มีการตกแต่งไฟประดับต้นไม้นับหมื่นดวง และพลุสุดอลังกาล ตระการตาโดยมี ข้าราชการ และพสกนิกรชาวระนองร่วมกิจกรรมกันอย่างเนืองแน่น บริเวณพระที่นั่งรัตนรังสรรค์ จังหวัดระนอง